neiye1

Jerin LDF3 Rago Mai Neman Kulawar Wuta na Yanzu, Mai Gano Don Kariyar Wutar Lantarki DIN Rail Installation

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

♦ Iyakar aikace-aikacen:


LDF3 jerin ragowar na yanzu mai gano sa ido na wuta mai ganowa ne mai zaman kansa.A matsayin ɓangaren relay na sarrafa siginar tsarin sa ido kan gobarar wutar lantarki, mai gano wuta zai iya yin nazari da hankali da sarrafa siginar da ƙaramin matakin bincike ya watsa ta hanyar da'ira da software, don yin la'akari da matsayin kowane ɗayan. bincike na ƙananan matakin tashar (wato, yanayin kuskure, yanayin ƙararrawa na wuta, matsayi na yau da kullum), da aika kuskure, ƙararrawa da sauran bayanan kowane bincike na ƙananan matakan na'ura (wato, ɗaya). na masu ganowa da yawa) zuwa kayan aikin sa ido kan gobarar wutar lantarki ta hanyar hanyar sadarwa ta RS485.Cikakken sarrafa sa ido da ban tsoro.Mai ganowa yana da halaye na gano kuskuren bincike, babban daidaiton ƙararrawa, ingantaccen aminci (zai iya hana ƙararrawar ƙarya da tsallakewa yadda ya kamata), ƙaranci, ayyuka da yawa, mai sauƙi da aiki, da sauƙin shigarwa.Ya dace da amincin wutar lantarki da kariyar wuta a otal-otal, wuraren motsa jiki, kasuwanci da bazara, asibitoci, ɗakunan karatu, ɗakunan kwamfuta, kasuwanni, wuraren al'adu da nishaɗi na jama'a, makarantu, rukunin kariya na kayan al'adu, wuraren bita na masana'anta, manyan ɗakunan ajiya da sauran wurare.Duk da haka, bai dace da yanayi mai ƙonewa ba, fashewar abubuwa da lalatawa sosai.

 

  • Rago darajar ƙararrawa na yanzu - 100-1000mA (tsatsa)

  • Ƙimar ƙararrawa zafin jiki - 45-140 ° C
  • Sadarwa - RS 485 Inferface
  • Nisan sadarwa - ≤ 1000m
  • Yanayin aiki -10 ° C ~ 55 ° C
  • Ma'ajiyar yanayi zazzabi -10 °C ~ 65°C
  • Yanayin aiki ≤95%
  • Tsayi≤ 2000m
  • Matsakaicin amfani da wutar lantarki - 5W
  • Hanyar shigarwa- daidaitaccen DIN dogo 35 mm
  • Fitowar ƙararrawa - wurin buɗewa na yau da kullun (tsotsi na yau da kullun)
  • Fitowar tafiya – madaidaicin buɗaɗɗen wuri (tsotsi kai tsaye)

♦ Ayyuka na asali


Gano kuskure
Lokacin da mai gano kuskure ya gano kuskuren buɗaɗɗen kewayawa ko gajeriyar kewayawa a cikin layin watsa na saura na canji na yanzu, mai nuna kuskuren yana haskakawa, alamar tashar daidai tana walƙiya da sauri, kuma ƙararrawar ƙararrawar ƙaramar ƙararrawa tana fitowa.Lokacin da aka kawar da kuskuren, ana cire ƙararrawar kuskure ta atomatik..Kasance
Ƙararrawar ƙararrawa: Lokacin da ragowar darajar halin yanzu da mai ganowa ya ƙirƙira ya fi ko daidai da saita ƙimar haɗarin wuta, mai ganowa yana kunna alamar ƙararrawa, mai nuna tashar tashoshi koyaushe yana kunne, kuma sautin ƙararrawa mai girma yana ƙara girma. da aka bayar, ana jiran ma'aikatan da ke aiki don magance shi.Kamar siginar fitarwa na relay, ana iya amfani dashi don ƙararrawa na waje
Ayyukan hanyar sadarwa
Mai ganowa ya zo tare da ƙirar RS485 guda ɗaya, wanda zai iya samar da hanyar sadarwa tare da kayan aikin sa ido don sadarwa, kuma ya gane sarrafawa da sarrafawa;
Ayyukan nuni
Mai ganowa yana nuna ƙimar saura na yanzu, matsayin ƙararrawa da matsayi na kuskure ta LCD
Aikin duba kai
Lokacin da babu laifi da ƙararrawa, danna maɓallin duba kai don duba allon LCD da kai, hasken mai nuna alama da buzzer a kan panel, kuma nuna ƙimar ƙararrawar ƙararrawa da lambar sigar shirin bi da bi.
Ayyukan shiru
Lokacin da ƙararrawar ƙofar wuta ko ƙararrawar juzu'i ta haɗari, danna maɓallin bebe don kashe sautin, kuma hasken bebe zai haskaka a wannan lokacin.
Sake saitin aikin
Latsa maɓallin sake saiti don sake saita fitilun nuni na bebe, relays da duk siginar ƙararrawa da kuskure.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana