Cikakken Bayani:
Mai hana ruwa gudu (Air Circuit Breaker)Farashin ACB) na'urar lantarki ce da ake amfani da ita don samar da kariya ta wuce gona da iri ga na'urorin lantarki sama da 800 Amps zuwa 10K Amps.Ana amfani da waɗannan yawanci a aikace-aikacen ƙananan ƙarfin lantarki da ke ƙasa da 450V.
Leidun Electric'sFarashin LDW9-1600jerinsarrafa iskamai jujjuyawa ya dace da cibiyar sadarwar rarrabawanaAC, 50 Hz/ 60HZ, rated ƙarfin lantarki aikiAC400V/690V, rated halin yanzu200A-1600A , ana amfani da shi don rarraba wutar lantarki da kare layi da kayan wuta dagadcike da kurakurai irin su overload,overcurrent,Ƙarƙashin wutar lantarki, gajeriyar kewayawa, ƙasa-lokaci ɗaya, da sauransu.WannanMai Satar Jirgin Samayana da halaye na ƙananan girman, babban ƙarfin karya, kuma tare da ayyuka masu yawa.LDW9-1600 ACB ya dace da aikin haɗin grid da kariya ga tsarin rarraba wutar lantarki gabaɗaya, sabon tsarin samar da makamashi da tsarin rarrabawa, cibiyoyin rarraba wutar lantarki da yawa, masu juyawa, da rarraba wutar lantarki mai jujjuya wutar lantarki.
Yanayin aiki na yau da kullun:
Yanayin yanayin yanayi:TYa babba iyaka kada ya wuce +40 ℃, ƙananan iyaka kada ya zama ƙasa da -5 ℃. TYa matsakaicin darajar 24h kada ya wuce +35 ℃.
Yanayin yanayi: Dangin dangi na yanayin bai wuce 50% ba lokacin da yanayin iska ya kasance +40 ℃.Ta nan na iya zama mafi girma dangi zafi a ƙananan zafi.Matsakaicin kowane watamafi girmaDangantakar zafi na wata jika shine 90%yayin dawatanlymatsakaitamafi ƙasƙancizafin jiki shine +25 ℃.tya narke a saman samfurin saboda canjin yanayin zafidole ne a yi la'akari.
Wurin shigarwa: Tsayin bai wuce 2000m ba,kumamadaidaicin karkatar da na'urar ba ta wuce 5° baC
Digiri na gurɓatawa: Class III
IskaAna amfani da magudanar da'ira tare da ƙimar ƙarfin aiki na 690V da ƙasa, sakin ƙarancin wuta, da wutar lantarki na farko don shigarwa nau'in IV.
Inau'in kafawaza ada'irar uxiliary da da'irar sarrafawa: III
Babban Sigar Fasaha | ||
Jerin | LDW9-1600 | |
Molded rating Case na yanzu Inm (A) | 1600 | |
Ƙimar Yanzu A (A) | 200,250,320,400,500,630,800,1000,1250,1600 | |
Ƙimar Wutar Lantarki Mai Aiki (V) | AC50HZ/60HZ 400,690 | |
Ƙimar Insulation Ui (V) | 1000 | |
Ƙimar Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙwara | 12 | |
Mitar Wuta Jurewar Wutar Lantarki U(V)Imin | 2500 | |
Sanduna (P) | 3, 4 | |
N-Pole rated A halin yanzu A(A) | 100% Ciki | |
Kashi na Amfani | GB14048.2 | B |
GB14048.4 (A cikin <= 1000A) | AC-3 | |
Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙwara Icu (KA) | AC400V | 55 |
Saukewa: AC690V | 42 | |
Ƙididdigar Ƙarfafa Ƙarfafa Ƙarfafa Ƙarfafa Ics (KA) (Tasirin Ƙimar) | AC400V | 50 |
Saukewa: AC690V | 35 | |
Ƙimar Ƙarfafa Ƙarfafa Ƙarfafawa Icm (KA) (Ƙimar Kololuwa) | AC400V | 143 |
Saukewa: AC690V | 105 | |
An ƙididdige ɗan gajeren lokaci jure halin yanzu (Is) Icw (KA) (Ƙimar Tasiri) | AC400V | 50 |
Saukewa: AC690V | 35 | |
Cikakken Lokacin Breaking (babu ƙarin jinkiri) (ms) | 25 | |
Lokacin rufewa (ms) | Max.70 | |
Rayuwar Wutar Lantarki (Lokaci) | AC400V A = 200A ~ 1000A | 1500 |
AC400V In=1250A~1600A | 1200 | |
AC690V In=200A~1000A | 1000 | |
AC690V In=1250A~1600A | 700 | |
Rayuwar Injiniya (Lokaci) | Babu Kulawa | 3000 |
Kulawa | 10000 | |
Girma (mm) | Kafaffen ACB 3P | 260x310x240mm |
Kafaffen ACB 4P | 330x310x240mm | |
Nau'in Drawer ACB 3P | 275x345x330mm | |
Nau'in Drawer ACB 4P | 345x345x330mm |
Na'urorin haɗi donMai hana zirga-zirgar iska(ACB) | ||
Hoto | Bayani | Naúrar |
| Rarraba Mataki | SET |
Maɓallin taimako (6-buɗe da 6-kusa) | PC | |
Shunt Tafiya | PC | |
Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafa Ƙwararfafa Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru | PC | |
Sakin karkashin kasa (tsotsa ta atomatik) | PC | |
Sakin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Lokaci | PC | |
Rufe Electromagnet | PC | |
Electromotor | PC | |
| Kulle ɗaya tare da Maɓalli ɗaya | PC |
Makulli guda biyu tare da Maɓalli ɗaya | PC | |
Makullan Uku Mai Maɓalli Biyu | SET | |
Interlock na Injini (mai laushi) | SET | |
Interlock (Hard) | SET | |
Mai Kula da hankali 630-2000A | SET | |
Mai Kula da hankali 2500-4000A | SET | |
Tafiya na Shunt mai Siffar H | PC | |
| DC Smart Shunt Tafiya (Module) | SET |
Rukunin Bus ɗin Ci-da-Fita Tsaye 630-1600A | SET | |
Rukunin Bus na Ci-da-Fita a tsaye 2000A | PC | |
Na'urar Nuni Wuta | PC | |
Sashin Kulawa na Load | PC | |
Dual Power Supply Mai sarrafa Juya atomatik | PC | |
3P+N Nau'in Duniya na Yanzu (mai siffa) | PC | |
Leakage CurrentTransformer | PC |